Collaborative Translation Project for Maps Marker Pro - en to vi_VN translation catalogue (345 entries)

en: <a href="%1$s">Please renew your access to updates and support to keep your plugin up-to-date and safe</a>.
vi_VN: <a href="%1$s">Xin vui lòng làm mới truy cập của bạn để cập nhật và hỗ trợ để giữ của bạn plugin thông tin mới nhất và an toàn</a>.

en: A marker with ID %1$s does not exist.
vi_VN: Một điểm đánh dấu với ID %1$s không tồn tại

en: Activate
vi_VN: kích hoạt

en: Add new layer
vi_VN: Thêm lớp mới

en: Add new marker
vi_VN: Thêm điểm đánh dấu mới

en: Adding a new translation or updating an existing one is quite easy - please visit %s for more information.
vi_VN: Thêm một bản dịch mới hoặc Cập Nhật có sẵn là khá dễ dàng - xin vui lòng truy cập vào %s cho biết thêm thông tin.

en: Address
vi_VN: Địa chỉ

en: Admin notices
vi_VN: Admin thông báo

en: Affiliate ID
vi_VN: Liên kết ID

en: Affiliates
vi_VN: Chi nhánh

en: Albanian
vi_VN: Albania

en: Amharic
vi_VN: Tiếng Amhara

en: App icon URL
vi_VN: URL biểu tượng ứng dụng

en: Arabic
vi_VN: Tiếng ả Rập

en: Arabic (Saudi Arabia)
vi_VN: Tiếng ả Rập (Saudi Arabia)

en: Are you sure you want to delete this marker?
vi_VN: Bạn có thực sự muốn xóa đánh dấu này?

en: Armenian
vi_VN: Tiếng Armenia

en: Ascending
vi_VN: Tăng dần

en: Assamese
vi_VN: Assam

en: Attribution
vi_VN: Ghi công

en: Automatic
vi_VN: Tự động

en: Automatic (use WordPress default)
vi_VN: Tự động (sử dụng WordPress mặc định)

en: Avoid highways
vi_VN: Tránh đường cao tốc

en: Avoid tolls
vi_VN: Tránh các lệ phí cầu đường

en: Azerbaijani (Latin)
vi_VN: Azerbaijan (La tinh)

en: Backup or restore settings
vi_VN: Sao lưu/khôi phục lại cài đặt

en: Bangla (India)
vi_VN: Bangla (Ấn Độ)

en: Basque
vi_VN: Tiếng Basque

en: Belarusian
vi_VN: Belarus

en: Beta testing
vi_VN: Thử nghiệm beta

en: Bicycle
vi_VN: Xe đạp

en: Bing Maps (worldwide)
vi_VN: Bing Maps (thế giới)

en: Bing Maps API key
vi_VN: Bing bản đồ API key

en: Bosnian
vi_VN: Bosnia

en: Bosnian (Latin)
vi_VN: Bosnia (La tinh)

en: Bulgarian
vi_VN: Tiếng Bulgaria

en: Catalan
vi_VN: Tiếng Catalan

en: Catalan Spanish
vi_VN: Danh tiếng Tây Ban Nha

en: Central Curdish
vi_VN: Trung tâm Curdish

en: Changelog
vi_VN: Thay đổi

en: Chinese
vi_VN: Trung Quốc

en: Chinese (Simplified)
vi_VN: Tiếng Trung (giản thể)

en: Chinese (Traditional)
vi_VN: Trung Quốc (truyền thống)

en: Chinese (simplified)
vi_VN: Tiếng Trung (giản thể)

en: Chinese (traditional)
vi_VN: Trung Quốc (truyền thống)

en: Collapsed
vi_VN: Sụp đổ

en: Color
vi_VN: Màu sắc

en: Created by
vi_VN: Tạo bởi

en: Croatian
vi_VN: Croatia

en: Custom marker shadow URL
vi_VN: Đánh dấu tùy chỉnh bóng URL

en: Czech
vi_VN: Séc

en: Danish
vi_VN: Đan Mạch

en: Default culture
vi_VN: Văn hóa mặc định

en: Default language
vi_VN: Ngôn ngữ mặc định

en: Delete
vi_VN: Xóa

en: Descending
vi_VN: Giảm dần

en: Description
vi_VN: Mô tả

en: Directions
vi_VN: Chỉ dẫn

en: Distance
vi_VN: Khoảng cách

en: Distance units
vi_VN: Đơn vị khoảng cách

en: Duration
vi_VN: Thời gian

en: Dutch
vi_VN: Hà Lan

en: Dutch (Netherlands)
vi_VN: Hà Lan (Hà Lan)

en: Edit
vi_VN: Chỉnh sửa

en: Edit marker
vi_VN: Chỉnh sửa điểm đánh dấu

en: Elevation
vi_VN: Độ cao

en: Email
vi_VN: Thư điện tử

en: End
vi_VN: Kết thúc

en: End icon
vi_VN: Biểu tượng cuối cùng

en: English
vi_VN: Tiếng Anh

en: English (Australian)
vi_VN: Tiếng Anh (Úc)

en: English (Great Britain)
vi_VN: Tiếng Anh (Anh)

en: English (United Kingdom)
vi_VN: Tiếng Anh (Vương Quốc Anh)

en: English (United States)
vi_VN: Tiếng Anh (Hoa Kỳ)

en: Enter your affiliate ID to replace the default MapsMarker.com backlink on all maps with your personal affiliate link - enabling you to receive commissions up to 50% from sales of the pro version.
vi_VN: Nhập ID liên kết của bạn để thay thế MapsMarker.com-backlink mặc định trên tất cả bản đồ với các liên kết liên kết cá nhân của bạn - cho phép bạn nhận được tiền hoa hồng lên đến 50% từ doanh số bán hàng của phiên bản pro.

en: Error: An unknown type of local key validation was requested.
vi_VN: Lỗi: Một loại không biết của địa phương chính xác hàng nhận được yêu cầu.

en: Error: Please make the following path writable:<br />
vi_VN: Lỗi: Xin vui lòng làm cho đường dẫn sau đây có thể ghi được: < br / >

en: Error: The local key is invalid for this license.
vi_VN: Lỗi: Địa phương chính là không hợp lệ đối với giấy phép này.

en: Error: The local license key has been tampered with or is invalid.
vi_VN: Lỗi: Chìa khóa giấy phép địa phương đã bị giả mạo hoặc không hợp lệ.

en: Error: The local license key is invalid for this location.
vi_VN: Lỗi: Địa phương giấy phép chính là không hợp lệ cho vị trí này.

en: Error: The maximum local license key grace period has expired.
vi_VN: Lỗi: Khoảng thời gian ân sủng quan trọng tối đa địa phương giấy phép đã hết hạn.

en: Error: This license has been suspended. This usually happens when someone tries to register a second trial license for the same domain. <a href="%1s" target="_blank">Please click here to get a non-expiring license for this domain.</a>
vi_VN: Lỗi: Giấy phép này đã bị treo. Điều này thường xảy ra khi ai đó cố gắng để đăng ký một giấy phép thử nghiệm thứ hai cho cùng một tên miền. < một href = "%1s" target = "_blank" > Xin vui lòng bấm vào đây để có được một giấy phép không hết hạn cho này tên miền. </a >

en: Error: This license is pending review.
vi_VN: Lỗi: Giấy phép này đang chờ xem xét.

en: Error: This version of the plugin was released after your download access expired. Please <a href="%1$s" target="_blank">renew your download and support access</a> or <a href="%2$s" target="_blank">downgrade to your previous valid version</a>.
vi_VN: Lỗi: Phiên bản này của các plugin đã được phát hành sau khi truy cập tải về của bạn hết hạn. Xin vui lòng < một href = "%1$ s" mục tiêu = "_blank" > làm mới tải về của bạn và hỗ trợ truy cập </a > hoặc < một href = "%2$ s" mục tiêu = "_blank" > hạ cấp xuống phiên bản hợp lệ của bạn trước </a >.

en: Error: This version of the software was released after your download access expired. Please renew your download and support access or downgrade to a previous version.
vi_VN: Lỗi: Phiên bản này của phần mềm được phát hành sau khi truy cập tải về của bạn hết hạn. Xin vui lòng làm mới tải về của bạn và hỗ trợ truy cập hoặc hạ cấp một phiên bản trước.

en: Error: the local key storage on clear could not determined.
vi_VN: Lỗi: quan trọng lưu trữ cục bộ trên rõ ràng có thể không xác định.

en: Error: the local license key could not saved.
vi_VN: Lỗi: địa phương giấy phép chính có thể không lưu.

en: Estonian
vi_VN: Estonia

en: Expanded
vi_VN: mở rộng

en: Export as GeoJSON
vi_VN: Xuất khẩu như GeoJSON

en: Export as GeoRSS
vi_VN: Xuất khẩu như GeoRSS

en: Export markers
vi_VN: Dấu hiệu xuất khẩu

en: Farsi
vi_VN: Tiếng Farsi

en: Fastest route
vi_VN: Tuyến đường nhanh nhất

en: Feed could not be retrieved, please try again later or read the latest blog posts at %1$s.
vi_VN: Nguồn cấp dữ liệu không có thể được lấy ra, xin vui lòng thử lại sau hoặc đọc bài đăng trên blog mới nhất lúc %1$s

en: Filipino
vi_VN: Philippines

en: Finnish
vi_VN: Phần Lan

en: First name
vi_VN: Tên đầu tiên

en: Fit all markers
vi_VN: Danh sách tất cả các dấu hiệu

en: Follow @MapsMarker on Twitter
vi_VN: Làm theo @MapsMarker trên Twitter

en: Follow MapsMarker on Facebook
vi_VN: Làm theo MapsMarker trên Facebook

en: Foot
vi_VN: Chân

en: Format
vi_VN: Định dạng

en: Free trial license valid until
vi_VN: Giấy phép dùng thử miễn phí là hợp lệ cho đến khi

en: French
vi_VN: Tiếng Pháp

en: French (Canada)
vi_VN: Tiếng Pháp (Canada)

en: French (France)
vi_VN: Tiếng Pháp (Pháp)

en: Fullscreen
vi_VN: Toàn màn hình

en: Fullscreen button
vi_VN: Toàn màn hình nút

en: GPX track <span class="count">(%s)</span> | GPX tracks <span class="count">(%s)</span>
vi_VN[0]: Theo dõi GPX < khoảng lớp = "số lượng" >(%s) < / span >

en: GPX tracks
vi_VN: GPX bài nhạc

en: Galician
vi_VN: Trung tâm

en: Georgian
vi_VN: Gruzia

en: German
vi_VN: Đức

en: German (Germany)
vi_VN: Tiếng Đức (Đức)

en: Get directions
vi_VN: Tìm chỉ đường

en: Google Maps (worldwide)
vi_VN: Google Maps (thế giới)

en: Gosmore instance to calculate the route
vi_VN: Gosmore ví dụ để tính toán đường

en: Greek
vi_VN: Hy Lạp

en: Gujarati
vi_VN: Tiếng Gujarati

en: Hausa (Latin)
vi_VN: Hausa (La tinh)

en: Heart rate
vi_VN: Nhịp tim

en: Hebrew
vi_VN: Tiếng Do Thái

en: Height
vi_VN: Chiều cao

en: Height of the icons in pixels.
vi_VN: Chiều cao của các biểu tượng trong điểm ảnh.

en: Height of the shadow icon in pixels.
vi_VN: Chiều cao của các biểu tượng bóng điểm ảnh

en: Help & Support
vi_VN: Trợ giúp & hỗ trợ

en: Hide minimap
vi_VN: Ẩn minimap

en: Hindi
vi_VN: Tiếng Hin-ddi

en: Hungarian
vi_VN: Hungary

en: Hybrid
vi_VN: Lai

en: I have read the <a href="%1$s" target="_blank">Terms of Service</a> and <a href="%2$s" target="_blank">Privacy Policy</a>.
vi_VN: Tôi đã đọc các < một href = "%1$ s" mục tiêu = "_blank" > điều khoản Dịch vụ </a > và < một href = "%2$ s" mục tiêu = "_blank" > chính sách bảo mật </a >.

en: Icelandic
vi_VN: Tiếng băng đảo

en: Icon
vi_VN: Biểu tượng

en: Icon anchor
vi_VN: Biểu tượng neo

en: Icon size
vi_VN: Kích cỡ biểu tượng

en: If enabled, shows a widget on the admin dashboard which displays latest markers and blog posts from mapsmarker.com.
vi_VN: Cho thấy một widget trên bảng điều khiển admin mà hiển thị dấu hiệu mới nhất và blog bài viết từ mapsmarker.com.

en: If you have any issues with your license, please <a href="%1$s" target="_blank">open a support ticket</a>.
vi_VN: Nếu bạn có bất kỳ vấn đề với giấy phép của bạn, <a href="%1$s" target="_blank">vui lòng mở một vé hỗ trợ mới</a>

en: Import markers
vi_VN: Nhập đánh dấu

en: Important: please click the update button next to the license key after purchasing a renewal to finish your order.
vi_VN: Quan trọng: xin vui lòng bấm vào nút Cập Nhật bên cạnh giấy phép khóa sau khi mua một đổi mới để hoàn thành đơn đặt hàng của bạn.

en: In case of any issues, you can always <a href="%1$s">reset the plugin settings</a>.
vi_VN: Trong trường hợp bất kỳ vấn đề bạn có thể luôn luôn <a href="%1$s">Caøi caùc caøi ñaët plugin</a>

en: Indonesian
vi_VN: Indonesia

en: Insert map
vi_VN: Chèn bản đồ

en: Irish
vi_VN: Ai-Len

en: Italian
vi_VN: Ý

en: Italian (Italy)
vi_VN: Tiếng ý (ý)

en: Japanese
vi_VN: Tiếng Nhật

en: Kazakh
vi_VN: Tiếng Kazakh

en: Korean
vi_VN: Hàn Quốc

en: Last name
vi_VN: Tên cuối cùng

en: Latest available version:
vi_VN: Phiên bản mới nhất có sẵn:

en: Latest blog posts from www.mapsmarker.com
vi_VN: Blog mới nhất bài viết từ www.mapsmarker.com

en: Latitude
vi_VN: Vĩ độ

en: Latvian
vi_VN: Latvia

en: Layers
vi_VN: Lớp

en: License
vi_VN: Giấy phép

en: License Key
vi_VN: Giấy phép khóa

en: License registered to
vi_VN: Giấy phép đăng ký

en: License settings
vi_VN: Giấy phép thiết lập

en: List all markers
vi_VN: Danh sách tất cả các dấu hiệu

en: Location
vi_VN: Vị trí

en: Longitude
vi_VN: Kinh độ

en: Luxembourgish
vi_VN: Tiếng Luxembourg

en: Macedonian
vi_VN: Macedonia

en: Malay (Malaysia)
vi_VN: Tiếng Mã lai (Malaysia)

en: Maltese
vi_VN: Xứ Man-tơ

en: Manage GPX tracks
vi_VN: Quản lý bài hát GPX

en: Map
vi_VN: Bản đồ

en: Map type
vi_VN: Loại bản đồ

en: Maps
vi_VN: Bản đồ

en: Maps Marker Pro - plugin update available!
vi_VN: Tài liệu hạ bản đồ đánh dấu Pro - plugin Cập Nhật có sẵn!

en: MapsMarker affiliate program - sign up now and receive commissions up to 50%!
vi_VN: MapsMarker chương trình liên kết - đăng ký bây giờ và nhận được Hoa hồng lên đến 50%!

en: Marathi
vi_VN: Tiếng Marathi

en: Marker name
vi_VN: Đánh dấu tên

en: Marker shadow
vi_VN: Đánh dấu bóng

en: Markers
vi_VN: Đánh dấu

en: Markers per page
vi_VN: Đánh dấu mỗi trang

en: Max height
vi_VN: Ánh xạ độ cao

en: Max width
vi_VN: Bản đồ chiều rộng

en: Misc
vi_VN: Linh tinh

en: Mongolian (Cyrillic)
vi_VN: Tiếng Mông Cổ (Kirin)

en: Motorcar
vi_VN: Xe

en: Move markers
vi_VN: Di chuyển đánh dấu

en: Move markers to a map
vi_VN: Di chuyển đánh dấu để một lớp

en: Moving time
vi_VN: Thời gian di chuyển

en: Multisite-only: also update settings on all subsites
vi_VN: Chỉ có multisite: cũng cập nhật các cài đặt trên tất cả SubSite

en: Name
vi_VN: Tên

en: Nepali (Nepal)
vi_VN: Tiếng Nê-pan (Nepal)

en: Norwegian
vi_VN: Na Uy

en: Number of markers to show:
vi_VN: Số của các dấu hiệu để hiển thị:

en: Opacity
vi_VN: Độ mờ

en: Open popup
vi_VN: Mở popup

en: Open standalone map in fullscreen mode
vi_VN: Mở độc lập bản đồ ở chế độ toàn màn hình

en: Option for global admin notices in backend (showing infos about plugin incompatibilities or invalid shortcodes, for example). Please be aware that hiding them results in not being informed about plugin incompatibilites discovered in future releases too!
vi_VN: Tùy chọn cho quản trị toàn cầu thông báo trong phần quản trị (Hiển thị infos về plugin không tương thích hoặc không hợp lệ đánh dấu biểu tượng thư mục cài đặt cho ví dụ). Vui lòng lưu ý rằng phát hiện ẩn chúng kết quả trong không được thông báo về plugin incompatibilites ra trong tương lai bản phát hành quá!

en: Option to hide backlinks to Mapsmarker.com on maps and screen overlays in KML files.
vi_VN: Tùy chọn để ẩn backlinks để Mapsmarker.com trên bản đồ và màn hình lớp phủ trong tệp KML.

en: Order by
vi_VN: Tự do

en: Overlays
vi_VN: Lớp phủ

en: Overview map
vi_VN: Bản đồ toàn cảnh

en: Pace
vi_VN: Tốc độ

en: Persian
vi_VN: Ba tư

en: Please click here to renew your access to updates and support
vi_VN: Xin vui lòng bấm vào đây để làm mới truy cập của bạn với plugin Cập Nhật và hỗ trợ

en: Please enter a license key to continue.
vi_VN: Vui lòng nhập một chìa khóa giấy phép để tiếp tục.

en: Please review this plugin on wordpress.org
vi_VN: Vui lòng xem lại các plugin này ngày wordpress.org

en: Please select the map you would like to add.
vi_VN: Xin vui lòng chọn bản đồ bạn muốn thêm

en: Polish
vi_VN: Ba Lan

en: Popup anchor
vi_VN: Popup neo

en: Portuguese
vi_VN: Tiếng Bồ Đào Nha

en: Portuguese (Brazil)
vi_VN: Tiếng Bồ Đào Nha (Brazil)

en: Portuguese (Portugal)
vi_VN: Tiếng Bồ Đào Nha (Bồ Đào Nha)

en: Positon
vi_VN: Vị trí

en: Powered by
vi_VN: Được tài trợ bởi

en: Public transport (works only in some areas)
vi_VN: Giao thông công cộng (tác phẩm chỉ trong một số lĩnh vực)

en: Punjabi (Arabic)
vi_VN: Punjabi (tiếng ả Rập)

en: Remove all markers from a map
vi_VN: Xóa tất cả dấu hiệu từ một lớp

en: Reset
vi_VN: Thiết lập lại

en: Reset settings
vi_VN: Đặt lại thiết đặt

en: Romanian
vi_VN: Rumani

en: Romanian (Romania)
vi_VN: Tiếng Rumani (Romania)

en: Route type
vi_VN: Tuyến đường loại

en: Russian
vi_VN: Nga

en: Satellite
vi_VN: Vệ tinh

en: Search
vi_VN: Tìm

en: Search markers
vi_VN: Tìm dấu hiệu

en: Serbian
vi_VN: Serbia

en: Serbian (Cyrillic, Bosnia and Herzegovina)
vi_VN: Serbian (Cyrillic, Bosnia và Herzegovina)

en: Set to enabled if you want to easily upgrade to beta releases.
vi_VN: Thiết lập để được kích hoạt nếu bạn muốn một cách dễ dàng nâng cấp lên bản phát hành phiên bản beta.

en: Set to enabled if you want to remove all backlinks and logos on backend as well as making the pages and menu entries for Tools, Settings, Support, License visible to admins only (user capability activate_plugins).
vi_VN: Thiết lập để được kích hoạt nếu bạn muốn loại bỏ tất cả các backlinks và biểu tượng trên backend cũng như làm cho các trang và các mục menu cho công cụ, cài đặt, hỗ trợ, giấy phép hiển thị cho quản trị viên chỉ (người dùng khả năng activate_plugins).

en: Setswana
vi_VN: Tiếng Setswana

en: Settings
vi_VN: Cài đặt

en: Shadow anchor
vi_VN: Neo bóng

en: Shadow size
vi_VN: Kích thước bóng

en: Shortest route
vi_VN: Tuyến đường ngắn nhất

en: Show blog posts and link section:
vi_VN: Giấu bài đăng trên blog và liên kết phần:

en: Show directions link
vi_VN: Thêm liên kết hướng dẫn

en: Show minimap
vi_VN: Hiển thị minimap

en: Show traffic layer?
vi_VN: Hiển thị lưu lượng truy cập lớp?

en: Sindhi (Arabic)
vi_VN: Sindhi (tiếng ả Rập)

en: Slovak
vi_VN: Tiếng Slovak

en: Slovenian
vi_VN: Tiếng Slovenia

en: Sort order
vi_VN: Phân loại đặt hàng

en: Source
vi_VN: Nguồn

en: Spanish
vi_VN: Tiếng Tây Ban Nha

en: Spanish (Mexico)
vi_VN: Tiếng Tây Ban Nha (Mexico)

en: Spanish (Spain)
vi_VN: Tiếng Tây Ban Nha (Tây Ban Nha)

en: Spanish (United States)
vi_VN: Tiếng Tây Ban Nha (Hoa Kỳ)

en: Start
vi_VN: Bắt đầu

en: Start anonymous free 30-day trial period
vi_VN: Bắt đầu chưa xác định người thời gian dùng thử 30 ngày miễn phí

en: Start export
vi_VN: Bắt đầu xuất khẩu

en: Start full-text search
vi_VN: bắt đầu tìm kiếm văn bản đầy đủ

en: Start icon
vi_VN: Bắt đầu biểu tượng

en: Start import
vi_VN: Bắt đầu nhập khẩu

en: Start personalized free 30-day trial period
vi_VN: Bắt đầu được cá nhân hóa thời gian dùng thử 30 ngày miễn phí

en: Stroke opacity
vi_VN: Đột quỵ opacity

en: Styles
vi_VN: Phong cách

en: Submit
vi_VN: Gửi

en: Support
vi_VN: Hỗ trợ

en: Swedish
vi_VN: Thụy Điển

en: Swedish (Sweden)
vi_VN: Thụy Điển (Thụy Điển)

en: Tagalog
vi_VN: Tiếng Tagalog

en: Target
vi_VN: Mục tiêu

en: Telugu
vi_VN: Tiếng Telugu

en: Terrain
vi_VN: Bản đồ địa hình

en: Test mode
vi_VN: Chế độ kiểm tra

en: Thai
vi_VN: Thái Lan

en: The culture parameter allows you to select the language of the culture for geographic entities, place names and map labels on Bing map images. For supported cultures, street names are localized to the local culture. For example, if you request a location in France, the street names are localized in French. For other localized data such as country names, the level of localization will vary for each culture. For example, there may not be a localized name for the "United States" for every culture code. See %1$s for more details.
vi_VN: Tham số văn hóa cho phép bạn chọn ngôn ngữ của văn hóa cho các thực thể địa lý, đặt tên và bản đồ nhãn trên bing bản đồ hình ảnh. Để hỗ trợ các nền văn hóa, tên đường phố được bản địa hoá đến văn hóa địa phương. Ví dụ, nếu bạn yêu cầu vị trí tại Pháp, các tên đường phố được địa phương bằng tiếng Pháp. Cho dữ liệu bản địa hoá khác chẳng hạn như quốc gia tên, mức độ địa phương hoá sẽ khác nhau cho mỗi nền văn hóa. Ví dụ, có thể không có một tên bản địa hoá cho "Hoa Kỳ" cho mỗi mã văn hóa. Xem %1$s Trang này để biết thêm chi tiết.

en: The x-coordinate of the "tip" of the icons (relative to its top left corner).
vi_VN: X-tọa độ của "mũi" của các biểu tượng (tương đối so với góc trên bên trái của nó).

en: The x-coordinate of the "tip" of the shadow icon (relative to its top left corner).
vi_VN: X-tọa độ của "mũi" của biểu tượng bóng (tương đối so với góc trên bên trái của nó).

en: The y-coordinate of the "tip" of the icons (relative to its top left corner).
vi_VN: Y-tọa độ của "mũi" của các biểu tượng (tương đối so với góc trên bên trái của nó).

en: The y-coordinate of the "tip" of the shadow icon (relative to its top left corner).
vi_VN: Tọa độ y "tip" của biểu tượng bóng (tương đối so với góc trên bên trái của nó).

en: This license is active.
vi_VN: Giấy phép này được kích hoạt.

en: TinyMCE button
vi_VN: TinyMCE nút

en: Tools
vi_VN: Công cụ

en: Total
vi_VN: Tổng cộng

en: Track color
vi_VN: Theo dõi màu

en: Track name
vi_VN: Theo dõi tên

en: Track smooth factor
vi_VN: Theo dõi smoothFactor

en: Track weight
vi_VN: Theo dõi trọng lượng

en: Trademarks and copyright
vi_VN: Nhãn hiệu và bản quyền

en: Translations
vi_VN: Bản dịch

en: Transparent
vi_VN: Minh bạch

en: Turkish
vi_VN: Thổ Nhĩ Kỳ

en: Turkmen (Latin)
vi_VN: Người Turkmen (La tinh)

en: Type of transport
vi_VN: Loại phương tiện giao thông

en: Ukrainian
vi_VN: Tiếng Ukraina

en: Units
vi_VN: Đơn vị

en: Update
vi_VN: Cập Nhật

en: Update instruction: please start the update from the <a href="%1$s">updates page</a>.
vi_VN: Cập Nhật chỉ dẫn: xin vui lòng bắt đầu Cập Nhật từ các <a href="%1$s">Cập nhật trang</a>.

en: Update settings
vi_VN: Cập Nhật cài đặt

en: Upload
vi_VN: Tải lên

en: Upload new icon
vi_VN: Tải lên biểu tượng mới

en: Urdu
vi_VN: Tiếng Urdu

en: Use the following directions provider
vi_VN: Sử dụng các nhà cung cấp chỉ dẫn sau

en: Uzbek (Latin)
vi_VN: Tiếng Uzbek (La tinh)

en: Valencian
vi_VN: Valencia

en: Version
vi_VN: Phiên bản

en: Vietnamese
vi_VN: Việt Nam

en: View fullscreen
vi_VN: Xem toàn màn hình

en: View markers
vi_VN: Xem đánh dấu

en: Walking directions
vi_VN: Chỉ dẫn đường đi bộ

en: Warning: invalid value for %1$s in row %2$s (%3$s) - using current value %4$s instead
vi_VN: Cảnh báo: không hợp lệ đáng %1$ s trong hàng %2$ s (%3$ s) - sử dụng hiện tại giá trị %4$ s thay thế

en: Warning: not recommended on production sites - use at your own risk!
vi_VN: Chú ý: không nên dùng trên các trang web sản xuất - sử dụng về nguy cơ của riêng bạn!

en: Warning: your access to updates and support for Maps Marker Pro has expired!
vi_VN: Chú ý: truy cập của bạn để cập nhật và hỗ trợ cho tờ rơi bản đồ đánh dấu Pro đã hết hạn!

en: Welsh
vi_VN: Tiếng Wales

en: Whitelabel backend
vi_VN: Whitelabel phụ trợ

en: Width
vi_VN: Chiều rộng

en: Width of the icons in pixels.
vi_VN: Chiều rộng của các biểu tượng trong điểm ảnh.

en: Width of the shadow icon in pixels.
vi_VN: Chiều rộng của các biểu tượng bóng điểm ảnh.

en: Wolof
vi_VN: Tiếng Wolof

en: WordPress Admin Bar integration
vi_VN: Tích hợp WordPress Admin Bar

en: WordPress admin dashboard widget
vi_VN: WordPress admin bảng điều khiển widget

en: Yiddish
vi_VN: Tiếng Yiddish

en: You are currently using v%1$s and the plugin author highly recommends updating to v%2$s for new features, bugfixes and updated translations (please see <a href="%3$s" target="_blank">this blog post</a> for more details about the latest release).
vi_VN: Bạn hiện đang sử dụng v%1$s và tác giả plugin rất khuyên Cập Nhật đến v%2$s cho mới tính năng, sửa lỗi và Cập Nhật bản dịch (xin vui lòng xem <a href="%3$s" target="_blank"> bài đăng blog này </a> cho biết thêm chi tiết về phiên bản mới nhất).

en: Your free 30 day trial license key has expired. <a href="%1s" target="_blank">Please purchase a valid pro license key to continue</a>.
vi_VN: Của bạn miễn phí 30 ngày dùng thử giấy phép khóa đã hết hạn. < một href = "%1s" target = "_blank" > Xin vui lòng mua một giấy phép hợp lệ pro phím để tiếp tục </a >.

en: Zoom
vi_VN: Phóng to

en: Zoom in
vi_VN: Phóng to

en: Zoom out
vi_VN: Thu nhỏ

en: cn (for using bicycle routing using cycle route networks only)
vi_VN: CN (cho việc sử dụng xe đạp định tuyến bằng cách sử dụng chu kỳ tuyến đường mạng chỉ)

en: created by
vi_VN: tạo bởi

en: created on
vi_VN: thành lập ngày

en: culture code
vi_VN: văn hóa mã

en: days left
vi_VN: ngày còn lại

en: disabled
vi_VN: vô hiệu hoá

en: edit
vi_VN: chỉnh sửa

en: enabled
vi_VN: kích hoạt

en: false
vi_VN: sai

en: hidden
vi_VN: ẩn

en: hide
vi_VN: ẩn

en: imperial (miles)
vi_VN: Imperial (km)

en: language code
vi_VN: mã ngôn ngữ

en: mapnik (for normal routing using car, bicycle or foot)
vi_VN: mapnik (cho việc định tuyến bình thường bằng cách sử dụng xe hơi, xe đạp hoặc chân)

en: markers
vi_VN: đánh dấu

en: metric (km)
vi_VN: số liệu (km)

en: no
vi_VN: Không

en: openrouteservice.org (based on OpenStreetMap, Europe only)
vi_VN: openrouteservice.org (dựa trên OpenStreetMap, Europe chỉ)

en: preview
vi_VN: Xem trước

en: recent markers
vi_VN: tại đánh dấu

en: settings
vi_VN: cài đặt

en: show
vi_VN: Hiển thị

en: show all available changelogs
vi_VN: Hiển thị tất cả cung cấp changelogs

en: true
vi_VN: đúng

en: use custom shadow (please enter URL below)
vi_VN: sử dụng tùy chỉnh bóng (vui lòng nhập URL dưới đây)

en: use default shadow
vi_VN: sử dụng mặc định bóng

en: visible
vi_VN: có thể nhìn thấy

en: yes
vi_VN: Có

en: yournavigation.org (based on OpenStreetMap, worldwide)
vi_VN: yournavigation.org (dựa trên OpenStreetMap, trên toàn thế giới)
